¸.·’´¯) ¸,ø¤°“°¤ø,¸(¯`’·.¸A5 Vô Đối¸.·’´¯) ¸,ø¤°“°¤ø,¸(¯`’·.¸
Hãy đăng kí để được làm thành viên
của diễn đàn. Chúc các bạn vui vẻ
Rât cảm ơn các bạn đã vào diễn đàn
Hãy đăng kí để được làm thành viên
của diễn đàn. Chúc các bạn vui vẻ
Rât cảm ơn các bạn đã vào diễn đàn

You are not connected. Please login or register

[HOT] Chú Chó Bị Đối Xử Tàn Nhẫn

3 posters

Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

Admin

Admin
Admin
Admin

Không biết làm sao trên đời có nhiều người man rợ thế. Sáng vào mạng đọc báo, bạn bè share cho hình ảnh chú chó bị tan nát mồm chỉ vì bị lũ trẻ con nhét viên pháo vào mồm. Lúc đó chỉ mong sao hình ảnh đó chỉ là photoshop. Thực sự lạnh người và sock, tới nỗi không thể nói được gì.

Cảm thấy buồn bã quá! Người già, người trung tuổi, thanh niên, và giờ là cả nhi đồng (có lẽ thế) cứ lần lượt gây ra những vụ kinh hoàng! Có lắm khi, không biết phải tin tưởng vào đâu, vì thấy cuộc sống quanh mình đầy rẫy những đớn đau, những nỗi phiền.

[HOT] Chú Chó Bị Đối Xử Tàn Nhẫn 408627_209499229138416_207859449302394_455811_1121683102_n

Động vật cũng có những xúc cảm như người. Chúng cũng có những suy nghĩ của chúng. Nếu bạn đau đớn, nghĩa là chúng cũng biết đau đớn. Nếu bạn hạnh phúc, nghĩa là chúng cũng biết hạnh phúc. Người ta chỉ vì một phút vui vẻ của mình mà khiến người khác phải chịu khổ.

Thử tưởng tượng, nếu chú chó có thể phản kháng, đứng dậy và nhét pháo vào mồm lũ trẻ nhỏ, liệu bây giờ mồm chúng ra sao. Có thể nói mình ác độc, nhưng nếu như sự ác độc này khiến thức tỉnh được người khác, thì mình vẫn sẽ nghĩ.

Mai đây chúng lớn, thành những người trưởng thành, chúng sẽ nghĩ gì. Rồi hàng đêm chúng ngủ, hình ảnh chú chó này có đi vào giấc mơ để ám ảnh hay không?

Chẳng biết nữa.... Chỉ biết rằng với hiện tại, thấy thương chú chó quá, căm phẫn lũ trẻ quá! Không muốn biện minh rằng trí tuệ non nớt thì hay nghịch dại...... vì biện minh nhiều quá, đôi khi tự làm lú lẫn chính mình! Và tự dưng, lại nghĩ tới chuyện cô bé 3 tuổi che cho cậu em 1 tuổi khỏi bị ong vò vẽ tấn công...

Nếu Bạn Đủ 18+ Tuổi Hãy Xem Clip....

ADMIN khuyên Các Bạn Hãy Yêu Quý Động Vật Vì Chúng Cũng Có Cảm Xúc Biết Vui Buồn
Bực Tức Mong Mọi Người Hãy Yêu Quý Động Vật Thế Thui!!
Chắc Hẳn Ai Đọc Tin Này Cũng Rất Phẫn Nộ Nhưng Biết Làm Sao Bây Giờ
Sẽ Không Bao Giờ Cứu Vãn Được Những Sai Lầm Đã Đi Qua..!!

Thân: ADMIN lol!

https://a5yeudau.forumvi.com

peteen

Mod
Mod

Mẹ bọn chó chết. Chú cún sẽ ăn uống ra sao đây
Chắc chỉ giết nó đi may ra mới hết đau đớn thôi! Sad Sad Sad Sad Sad

lephuc_ubqn

Member
Member

Đệt bà bọn nào vô nhân tính thế.
Con vật chúng mày làm thành ra